dang ky m88
Sun

Ltd, kq, bxh, lich thi dau, ket qua Belarus Cup 2019

Belarus Cup

Belarus Cup Belarus

Ltd, kq, bxh, lịch thi đấu, kết quả, bảng xếp hạng, top ghi bàn giải bóng đá Belarus Cup 2019
 
Belarus Cup - tổng hợp tin tức về bóng đá Anh với các giải đấu Belarus Cup 2019 nhanh và chính xác nhất.
 
Cập nhật lịch thi đấu, kết quả, BXH, video Belarus Cup 24h liên tục, cũng như cung cấp link xem trực tiếp hoặc link xem sopcast các trận đấu Belarus Cup 2019.
Lịch thi đấu
  • Ngày
    Chủ
    Tỷ số
    Khách
     
  •  T7 - 27/07/19
    • Smorgon
    05:00 27/07/19
    • Gomel
  •  T7 - 27/07/19
    • Lokomotiv Gomel
    05:00 27/07/19
    • Gorodeya
  •  T7 - 27/07/19
    • Volna
    05:00 27/07/19
    • Dnyapro
  •  T7 - 27/07/19
    • Ruh Brest
    05:00 27/07/19
    • Dinamo Brest
  •  T7 - 27/07/19
    • Kletsk
    05:00 27/07/19
    • Tarpeda
  •  T7 - 27/07/19
    • NFK Minsk
    05:00 27/07/19
    • Slavia
  •  T7 - 27/07/19
    • Arsenal
    05:00 27/07/19
    • Energetyk-BDU
  •  T7 - 27/07/19
    • Naftan
    05:00 27/07/19
    • Neman Grodno
  •  T7 - 27/07/19
    • Lida
    05:00 27/07/19
    • Slutsk
  •  T7 - 27/07/19
    • Oshmyany
    05:00 27/07/19
    • Isloch
  • Kết quả

  •  T4 - 26/06/19
    • Granit
    0 - 2 26/06/19
    • Dinamo Minsk
  •  T4 - 26/06/19
    • Sputnik
    2 - 5 26/06/19
    • BATE
  •  T4 - 26/06/19
    • Smolevichy-STI
    0 - 2 26/06/19
    • Shakhtyor
  •  T4 - 26/06/19
    • Slonim
    1 - 3 26/06/19
    • Vitebsk
  •  T4 - 12/06/19
    • Gorki
    0 - 3 12/06/19
    • Volna
  •  T4 - 12/06/19
    • Uzda
    0 - 3 12/06/19
    • Belshina
  •  T4 - 12/06/19
    • Neman-Agro
    1 - 2 12/06/19
    • Baranovichi
  •  T4 - 12/06/19
    • PK Imya Kremko
    0 - 2 12/06/19
    • Slonim
  •  T4 - 12/06/19
    • Molodechno-DYuSSh 4
    0 - 5 12/06/19
    • Arsenal
  •  T4 - 12/06/19
    • SMI Autotrans
    0 - 6 12/06/19
    • Smorgon

Top ghi bàn

# Cầu thủ Đội bóng Bàn thắng Penalty Mở tỷ số
1 N. Patsko Arsenal 2 0 1
2 Y. Pitsyck Ivatsevichi 2 2 1
3 R. Pasevich Lida 2 0 0
4 S. Lizunov Viktoriya MH 2 0 1
5 V. Hleb Arsenal 1 1 0
6 D. Yakubovich Smorgon 1 0 0
7 D. German Ruh Brest 1 0 0
8 A. Plechistik Kletsk 1 0 0
9 K. Shreytor Sputnik 1 0 1
10 D. Zhdanok Uzda 1 0 1
11 N. Shugunkov Smorgon 1 0 1
12 A. Komarov Khimik 1 0 1
13 S. Novik Underdogs 1 0 1
14 A. Teslyuk Ruh Brest 1 1 1
15 V. Lagutin Sputnik 1 0 0