dang ky m88
Sun

Ltd, kq, bxh, lich thi dau, ket qua Copa Chile 2019

Copa Chile

Copa Chile Cộng hoà Chi-lê

Ltd, kq, bxh, lịch thi đấu, kết quả, bảng xếp hạng, top ghi bàn giải bóng đá Copa Chile 2019
 
Copa Chile - tổng hợp tin tức về bóng đá Anh với các giải đấu Copa Chile 2019 nhanh và chính xác nhất.
 
Cập nhật lịch thi đấu, kết quả, BXH, video Copa Chile 24h liên tục, cũng như cung cấp link xem trực tiếp hoặc link xem sopcast các trận đấu Copa Chile 2019.
Lịch thi đấu
  • Ngày
    Chủ
    Tỷ số
    Khách
     
  •  CN - 07/07/19
    • Everton
    06:00 07/07/19
    • Trasandino
  •  CN - 07/07/19
    • Huachipato
    23:00 07/07/19
    • Deportes Temuco
  •  T4 - 10/07/19
    • Cobresal
    02:00 10/07/19
    • Deportes Vallenar
  •  T4 - 10/07/19
    • Universidad Católica
    07:00 10/07/19
    • La Serena
  •  T5 - 11/07/19
    • Unión Española
    07:00 11/07/19
    • Melipilla
  • Kết quả

  •  T6 - 14/06/19
    • Colo Colo
    P 4 - 2 14/06/19
    • Puerto Montt
  •  T6 - 14/06/19
    • Coquimbo Unido
    1 - 1 14/06/19
    • Unión San Felipe
  •  T6 - 14/06/19
    • Unión La Calera
    3 - 2 14/06/19
    • Magallanes
  •  T6 - 14/06/19
    • Deportivo Antofagasta
    1 - 2 14/06/19
    • Barnechea
  •  T5 - 13/06/19
    • Curicó Unido
    1 - 2 13/06/19
    • Ñublense
  •  T5 - 13/06/19
    • O'Higgins
    4 - 1 13/06/19
    • Deportes Santa Cruz
  •  T5 - 13/06/19
    • Universidad Concepción
    P 1 - 1 13/06/19
    • Deportes Valdivia
  •  T5 - 13/06/19
    • Universidad De Chile
    1 - 1 13/06/19
    • Rangers
  •  T4 - 12/06/19
    • Audax Italiano
    3 - 1 12/06/19
    • Santiago Wanderers
  •  T2 - 10/06/19
    • Deportes Valdivia
    0 - 0 10/06/19
    • Universidad Concepción

Top ghi bàn

# Cầu thủ Đội bóng Bàn thắng Penalty Mở tỷ số
1 O. Ortega Morning 4 0 2
2 E. Gutiérrez Wanderers 3 0 2
3 J. Muñoz O'Higgins 3 0 2
4 M. Donoso Iquique 3 1 2
5 I. Lemmo Puerto Montt 3 0 0
6 R. Tarifeño Palestino 3 0 1
7 W. Bou U. La Calera 3 0 1
8 J. Parraguez Colo Colo 2 0 0
9 M. Rios Rangers 2 0 2
10 F. Cordova Vallenar 2 0 1
11 M. Orellana San Felipe 2 0 0
12 I. Jeraldino Audax 2 1 1
13 E. Vilches San Marcos 2 1 0
14 L. Pontigo Santa Cruz 2 0 1
15 N. Oroz U. De Chile 2 0 1